samfurori

Bayani: FDM 3D Printer 3DDP-315

Takaitaccen Bayani:

3DDP-315 karamin girman FDM 3D firinta, tare da akwati na ƙarfe gabaɗaya, 9inch RGB allon taɓawa, tallafi don bugu a ƙarƙashin 300ddegree, kula da nesa na APP mai hankali da saka idanu.Duba matsayin bugu a ainihin lokacin.


Cikakken Bayani

Siga na asali

Tags samfurin

Fasaha mai mahimmanci:

  • Mai sarrafawa: STM32H750,400MHZ
  • Ikon nesa mai hankali da gano APP a cikin wayar hannu tare da WIFI.Zaka iya duba matsayin bugu a ainihin-lokaci.
  • Babban zafin jiki bugu: Buga a ƙarƙashin digiri 300, ƙarin kayan da suka dace, kayan fitarwa iri ɗaya
  • 9 inch tabawa: 9 inch RGB tabawa, sabon UI dubawa, don kawo ƙarin ta'aziyya ga abokan ciniki
  • Air tacewa: sanye take da iska tacewa tsarin, babu wani wari a lokacin bugu tsari, don inganta ingancin rayuwa.
  • Babu buƙatar matakin daidaitawa: dandamalin bugu ba shi da matakin daidaitawa, zaku iya bugawa kai tsaye bayan farawa.
  • Dandalin bugu:Magnetic dandali siti, ɗauki samfuran mafi dacewa
  • Bayyanar na'ura: Harshen ƙarfe gabaɗaya, ana iya buga abubuwan amfani da yawa, babu ƙarin warping

Aikace-aikace:

Samfura, ilimi da bincike na kimiyya, kerawa na al'adu, ƙirar fitila da masana'anta, ƙirƙirar al'adu da raye-raye, ƙirar fasaha

Buga samfuran nuni

案例3

打印案例


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Girman Gina 315*315*415mm rashin ƙarfi irin ƙarfin lantarki Shigarwa 100-240V 50/60Hz
    Fasahar gyare-gyare Fused ajiya gyare-gyare Fitar wutar lantarki 24V
    Lambar nozzle 1 Ƙarfin ƙima 500W
    Layer kauri 0.1mm-0.4mm Zafin gado mafi girman zafin jiki ≤110℃
    Diamita na bututun ƙarfe 0.4mm Nozzle mafi girman zafin jiki ≤300℃
    Daidaiton bugawa 0.05mm An katse bugu a ƙarƙashin katsewa goyon baya
    Abubuwan amfani Φ1.75 PLA, manne mai laushi, itace, fiber carbon Gano ƙarancin kayan goyon baya
    Tsarin yanki STL, OBJ, AMF, BMP, PNG, GCODE Canja tsakanin Sinanci da Ingilishi goyon baya
    Hanyar bugawa USB Tsarin aiki na kwamfuta XP, WIN7, WIN8, WIN10
    Software yanki mai jituwa Slice software, Maimaita Mai watsa shiri, Cura, Sauƙaƙe3D Gudun bugawa ≤150mm/s Kullum 30-60mm/s
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana