samfurori

Me yasa zabar firinta 3D SLA? Menene fa'idodin firintocin SLA 3D?
 
Akwai nau'ikan tsarin bugu na 3D da yawa, firintar SLA 3D a halin yanzu shine mafi yawan amfani. Yana da saurin bugawa da sauri da daidaiton bugu fiye da sauran firintocin 3D. Abubuwan da suka dace shine guduro ruwa mai ɗaukar hoto.

1
SLA 3D firinta: 3DSL-800 (gini girma: 800*600*550mm)
Idan kuna son amfani da firinta na 3D don samfuran samfuri, tabbatarwa bayyanar, girman da tabbatarwa tsari, firintocin SLA 3D duk zaɓi ne masu kyau. Anan akwai wasu fa'idodi da fa'idodin fasahar bugu na SLA 3D kwatankwacin tsarin al'ada:

inganci:
Fasahar bugu na SLA 3D yana inganta ingantaccen aiki. Masu bugawa na SLA3D na iya samar da samfurin kai tsaye dangane da ƙirar CAD, don haka yana bawa masu zanen kaya damar ganin samfuran saurin a cikin zukatansu, a ƙarshe suna adana lokaci a cikin tsarin ƙira. Wannan yana ba da damar sababbin ko ingantattun kayayyaki su shigo kasuwa cikin sauri fiye da hanyoyin gargajiya.
2. Sarari
Firintar SLA 3D na masana'antu yana mamaye ƙaramin yanki kawai, kuma ƙaramin masana'anta na iya ɗaukar ɗimbin firintocin 3D, yana adana sarari da yawa.
3. Abokan muhalli
Gypsum da filayen gilashin da aka ƙarfafa filastik gabaɗaya ana amfani da su tare da dabarun gargajiya don yin manyan ayyukan sassaka. A cikin wannan lokacin, za a samar da yawan gurɓataccen ƙura da kayan sharar gida. Duk da yake babu ƙura, babu sharar gida, babu gurɓatacce, babu tsoron haɗarin muhalli, lokacin amfani da firintocin SLA3D don yin samfura.
4. Tsabar kudi
Fasahar buga SLA3D tana rage farashi mai yawa. Firintocin SLA3D ba su da fasaha masu ƙira, don haka ana iya rage farashin aiki. Kuma tun da bugu na SLA3D ƙari ne masana'anta maimakon masana'anta na ragi, tsarin ya kusan zama mara amfani. Kodayake kayan da ake amfani da su a hanyoyin masana'antu na gargajiya ana iya sake yin amfani da su, aikin sake yin amfani da kayan yana da tsada, kuma firintocin SLA3D ba sa samar da sharar da yawa da ke buƙatar sake yin amfani da su.
5. Sassaucin rikitarwa
Fasahar bugu na SLA3D ba za ta sami wahala ta hanyar sarƙaƙƙiyar ɓangaren ginin ba, yawancin rataye ko ɓoyayyen tsarin da sauran keɓancewa na keɓaɓɓen waɗanda ba za a iya samar da su ta hanyoyin gargajiya ba za a iya kammala su ta hanyar buga 3D don saduwa da buƙatun samfur daban-daban, kamar su. hadaddun tsarin haɗin haɗin hannu, tabbatar da tsari da dai sauransu, sa'an nan kuma yin ƙira don samar da taro.
Samfuran SLA 3d Buga sun nuna

234
Idan kuna da tambayoyi, da fatan za ku iya tuntuɓar mu!
 
 
 


Lokacin aikawa: Mayu-12-2020