An yaba da firintocin 3D a matsayin "fasahar mabukaci da ke tasowa." Tare da saurin bunƙasa masana'antar bugu na 3D, kamfanonin buga 3D na cikin gida da na waje suma sun ci gaba da kiyaye ruhin kirkire-kirkire, kuma cikin nasara sun ƙaddamar da sabbin na'urori na 3D daban-daban. A halin yanzu, mafi yawan amfani da ita shine firintar SLA 3D. Don haka, tare da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan 3D, ta yaya za mu zaɓi kayan aikin bugu na 3D? Anan akwai firintocin SLA 3D guda biyu masu siyar da ku.
3DSL-880 SLA 3D firinta
3DSL-880 SLA 3D firinta sanannen firinta ne na masana'antu 3D tare da ingantaccen farashi. Girman ginin shine 800 * 800 * 550mm, kuma ana iya buga babban girman samfurin gaba ɗaya. Baya ga girman gyare-gyare mai girma, yana kuma da ƙirar zamani da maɓalli ɗaya na farawa mai sarrafa kansa sosai. Yana ɗaukar fasahar sikanin tabo mai canzawa kuma ingancin kayan aiki na iya kaiwa 400g / awa.
An yaba da firintocin 3D a matsayin "fasahar mabukaci da ke tasowa." Tare da saurin bunƙasa masana'antar bugu na 3D, kamfanonin buga 3D na cikin gida da na waje suma sun ci gaba da kiyaye ruhin kirkire-kirkire, kuma cikin nasara sun ƙaddamar da sabbin na'urori na 3D daban-daban. A halin yanzu, mafi yawan amfani da ita shine firintar SLA 3D. Don haka, tare da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan 3D, ta yaya za mu zaɓi kayan aikin bugu na 3D? Anan akwai firintocin SLA 3D guda biyu masu siyar da ku.
3DSL-880 SLA 3D firinta
3DSL-880 SLA 3D firinta sanannen firinta ne na masana'antu 3D tare da ingantaccen farashi. Girman ginin shine 800 * 800 * 550mm, kuma ana iya buga babban girman samfurin gaba ɗaya. Baya ga girman gyare-gyare mai girma, yana kuma da ƙirar zamani da maɓalli ɗaya na farawa mai sarrafa kansa sosai. Yana ɗaukar fasahar sikanin tabo mai canzawa kuma ingancin kayan aiki na iya kaiwa 400g / awa.
Don ƙarin tambayoyi, da fatan za a tuntuɓe mu ta imel:
Lokacin aikawa: Mayu-06-2020