Domin ya fi bayyana wa abokin ciniki da takamaiman wurin da miyagun ƙwayoyi aiki, wani Pharmaceutical kamfanin yanke shawarar yin nazarin halittu model na jiki don cimma mafi alhẽri zanga-zanga da kuma bayani, da kuma danƙa mu kamfanin don kammala overall bugu samar da waje overall shirin.
Buga na farko yana amfani da guduro bayyananne don kammala tasirin launi
Ana yin bugu na biyu a cikin launi ɗaya tare da guduro mai ƙarfi
Ana amfani da fasahar bugu na 3D don yin ingantattun samfura. Baya ga babban siminti, fasahar bugu na 3D na iya samar da samfuran ƙarshe kai tsaye daga bayanan hoto, ta yadda za a iya samar da sikelin ƙira da sauri, wanda kuma yana adana ƙarin kayan aikin da ba ya buƙatar cikakken sikelin.
A cikin 'yan shekarun nan, tare da haɓaka fasahar bugu na 3D da haɓaka buƙatu don daidaito da kulawar likita na musamman, fasahar bugun 3D ta haɓaka sosai dangane da faɗin da zurfin aikace-aikace a cikin masana'antar likitanci. Dangane da faɗin aikace-aikacen, farkon saurin kera samfuran likitanci ya haɓaka sannu a hankali zuwa bugu na 3D don kera harsashi na taimakon ji kai tsaye, dasa, kayan aikin tiyata masu rikitarwa da magungunan bugu na 3D. Dangane da zurfin, bugu na 3D na na'urorin likitanci marasa rai yana haɓakawa zuwa buga kyallen jikin ɗan adam da gabobin jiki tare da ayyukan ilimin halitta.
Babban jagorar aikace-aikacen fasahar bugu na 3D na yanzu a fagen likitanci:
1. Samfurin samfoti na tiyata
2. Jagorar tiyata
3. Aikace-aikacen hakori
4. Aikace-aikacen Orthopedic
5. Gyaran fata
6. Kwayoyin halitta da gabobi
7. Kayan aikin likita na gyarawa
8. kantin magani na musamman
Shanghai Digital Manufacturing Co., Ltd, ƙwararrun masana'anta na R&D, samarwa da tallace-tallace na firintocin 3D da na'urorin sikanin 3D. Har ila yau, yana ba da sabis na bugu na 3D guda ɗaya, yana ba da madaidaicin ƙirar ƙirar bugu na 3D da samfuran bugu na 3D tare da samfuran sama da 80 da ake da su, ƙirar gine-ginen bugu na 3D, hoton bugu na 3D, ƙirar tebur ɗin bugu na 3D, samfurin bugu na 3D, samfurin bugu na 3D sauran ayyukan bugu. Don ƙarin koyo game da tsare-tsaren sabis na bugu na 3D, da fatan za a bar saƙo akan layi.
Lokacin aikawa: Oktoba-16-2020