Don masana'antar nunin talla, ko zaku iya samar da samfurin nunin da kuke buƙata da sauri kuma a farashi mai sauƙi shine muhimmin mahimmancin ko zaku iya karɓar umarni. Yanzu tare da 3D bugu, an warware komai. Ana ɗaukar kwanaki biyu kawai don yin wani mutum-mutumi na Venus wanda ya fi mita 2 tsayi.
Shanghai DM 3D Technology Co., Ltd ya amsa bukatun kamfanin talla na Shanghai. An kwashe kwanaki 2 kacal kafin a kammala mutum-mutumin Venus mai tsayin mita 2.3 bayan samun samfurin bayanan mutum-mutumin Venus.
Buga na 3D ya ɗauki kwana ɗaya, kuma bayan aiwatarwa kamar tsaftacewa, gogewa da goge goge ya ɗauki kwana ɗaya, kuma ana kammala aikin a cikin kwanaki biyu kawai. A cewar tallar, idan suka yi amfani da wasu hanyoyin samar da kayayyaki, lokacin aikin zai ɗauki akalla kwanaki 15. Haka kuma, an rage farashin bugu na 3D da kusan 50% idan aka kwatanta da sauran matakai.
Gabaɗayan matakan bugu na 3D sune: 3D data model → sarrafa yanki → samarwa bugu → bayan-aiki.
A cikin slicing tsari, muna da farko raba samfurin zuwa wasu 11, sannan kuma amfani da lissafin 6d zuwa duka, kuma bayan pifing, a ƙarshe na yin amfani da mutum-mutumi na 2.3-mita.
Kayan aiki da aka yi amfani da su:
SLA 3D firinta: 3DSL-600 (gini girma: 600*600*400mm)
Siffofin jerin 3DSL na firinta na SLA 3D:
Babban girman ginin; kyakkyawan sakamako mai kyau na sassan da aka buga; mai sauƙin aiwatarwa bayan aiwatarwa; kamar nika; canza launi, fesa, da dai sauransu; Mai jituwa tare da nau'ikan kayan bugu, gami da kayan aiki masu ƙarfi, kayan aiki na zahiri, kayan translucent, da sauransu; za a iya maye gurbin tankunan resin; gano matakin ruwa; Halayen fasaha kamar tsarin sarrafawa da tsarin sa ido na nesa waɗanda ke mai da hankali kan yin amfani da ƙwarewar abokan ciniki.
Lokacin aikawa: Oktoba-16-2020