Tare da ci gaba da ci gaba da girma na fasahar bugu na 3D, buƙatun masana'antun 3D na masana'antu yana karuwa. Tare da saurin haɓaka fasahar bugu na 3D na masana'antu a kasuwa, ta yaya za mu hanzarta zaɓar mafi kyawun firinta na 3D na masana'antu daidai da buƙatun aikace-aikacen daga kayan aikin bugu na 3D masu yawa na masana'antu?
Da farko, buƙatu bayyananne, kuna buƙatar fasahar gama gari ta FDM, SLM, POLYJET, MJP, SLA, DLP, EBM, da sauransu, kowane nau'in fasahar kera kayan kwatankwacin tsarin gargajiya na mota, milling, planing, niƙa, kawai nau'in tsari, amma yana da iyaka, zai iya warware wannan lokacin buƙatar buƙatar bukatun ku don sanin irin tsarin da kuke buƙatar bugawa.
Biye ta la'akari da masana'antar 3 d firintocin amfani da yanayi, buƙatu daban-daban yana ƙayyade fasaha daban-daban na na'urorin bugu na 3 d, SLA, DLP ta amfani da buɗaɗɗen ajiya na guduro, mafi girman buƙatun muhalli, buƙatar zazzabi da zafi akai-akai, zazzabi a cikin mafi kyawun iko a cikin 22 ° - 26 °, zafi a cikin 40% ko žasa, ƙananan adadin hasken ultraviolet a cikin ɗakin, kauce wa haske, samar da takamaiman wurin bugu, da dai sauransu.
Bugu da ƙari, zaɓin kayan bugu na 3D. 3 d bugu iya amfani da girma iri-iri na kayan, amma gaskiya ne sau da yawa har yanzu ba da gaske da kuma daidai daidai da bukatar kayan, da data kasance bugu iya buga kayan ne kawai iyaka adadin wani category, Shawarwari a kan zabi na kayan ga. masana'antun kayan aiki don samar da cikakken tebur siga na kayan, don sanin ko akwai madadin ko makamancin haka na iya cimma buƙatun ƙarshe.
A ƙarshe, bayan siyan firintocin 3D masu daraja na masana'antu, yana da matukar mahimmanci a sami ɗimbin kayan gyara da kuma babbar ƙungiyar tallace-tallace a matsayin tallafi. Kayan aikin bugu na 3D yana da babban matakin sarrafa kansa. Muddin an yi shi daidai da tsarin masana'anta, ƙarancin gazawar gabaɗaya yana da ƙasa sosai, wanda baya keɓance kasuwa don rikitar da mafi kyawu da mafi kyau. Wasu kayan aiki ba su da ƙarfi, don haka samun ƙwararren mai ba da shawara kan siye zai iya samun sakamakon sau biyu tare da rabin ƙoƙarin, bayan haka, kowane firintar 3D na masana'antu yana da tsada.
Kudin hannun jari Shanghai Digital Manufacturing Co., Ltd. ƙwararren ƙwararren masana'anta ne na firintocin 3D na masana'antu. SL jerin firintocin 3D masu warkarwa da kansu suna da halaye masu zuwa:
M sosai, zai iya samar da kowane 3D m model na kowane hadadden tsari, da kuma samar da kudin ne kusan mai zaman kansa daga rikitaccen samfurin.
CAD samfurin tuƙi kai tsaye, tsarin gyare-gyaren gaba ɗaya dijital ne, ba a buƙatar kayan aiki na musamman ko kayan aiki, kuma ƙira da masana'anta (CAD/CAM) an haɗa su sosai.
Babban daidaito, ± 0.1
Mai raguwa sosai, mai iya yin cikakkun bayanai masu kyau, ganuwar bakin ciki
Mold surface ingancin yana da kyau kwarai
Saurin sauri
Mai sarrafa kansa sosai: tsarin yana da cikakken atomatik, tsarin yana buƙatar sa hannun ɗan adam, kuma kayan aikin na iya zama marasa kulawa.
Lokacin aikawa: Yuli-26-2019